* தினசரிச் செய்திகள் * ஒருநிமிட யோசனை * சமையல் சமையல் * தினம் ஒரு துளி * பாட்டோடுதான் நான் பேசுவேன் * ஹாரிபாட்டர் தொடர் * அறிவோம் அஞ்சல்தலை * சிலப்பதிகார விருந்து * சசிமாமாவும் அப்புவும் *வாட்ஸப் வழி பட்டிமன்றம் * சிறப்பு நாடகங்கள் -போன்ற ஒலித் தொகுப்புகளைச் செவிமடுக்க www.natrinai.org என்ற இந்த இணைய தளத்திற்கு வருகை தாருங்கள்

Natrinai Trust Reg No.91/IV/2016

animated-butterfly-image-0079

animated-butterfly-image-0030

animated-butterfly-image-0030

       

சரவெடி

சரவெடி

18-10-2017 தீபாவளித் திருநாளன்று நமது நற்றிணையில் 10 நிமிடத்திற்கு ஒரு நிகழ்ச்சியாக காலை 6 மணிமுதல் மாலை 6 மணிவரை  நற்றிணைக் குழுவினரால் ஒலிபரப்பப்பட்டது. அதன் தொகுப்பு உங்கள் செவிகளுக்கு விருந்தளிக்க இங்கே அணிவகுத்திருக்கின்றன. கேளுங்கள். சுவையுங்கள். கீழேயுள்ள Comment பகுதியில் கருத்துக்களைத் தெரிவியுங்கள். நன்றி

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

  • 98,081
  • 22,251