* தினசரிச் செய்திகள் * ஒருநிமிட யோசனை * சமையல் சமையல் * தினம் ஒரு துளி * பாட்டோடுதான் நான் பேசுவேன் * ஹாரிபாட்டர் தொடர் * அறிவோம் அஞ்சல்தலை * சிலப்பதிகார விருந்து * சசிமாமாவும் அப்புவும் *வாட்ஸப் வழி பட்டிமன்றம் * சிறப்பு நாடகங்கள் -போன்ற ஒலித் தொகுப்புகளைச் செவிமடுக்க www.natrinai.org என்ற இந்த இணைய தளத்திற்கு வருகை தாருங்கள்

Natrinai Trust Reg No.91/IV/2016

animated-butterfly-image-0079

animated-butterfly-image-0030

animated-butterfly-image-0030

1177-TamilSevai

நல்ல கீரை சார்பாக வழங்கப்படும் விருதுவிழா நிகழ்ச்சியில் சாதனையாளர்களுக்கு  சிறப்புப் பரிசுகளை வழங்குவதில் நற்றிணை அறக்கட்டளை பெருமை கொள்கிறது. விழாவிற்கு நற்றிணை நேயர்களை இருகரம் கூப்பி வரவேற்கிறது நற்றிணைக் குழு.

தமிழ் உள்ளங்களை இணைத்திடுவோம்
தமிழின் பெருமைதனை காத்திடுவோம்

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ஒலிபரப்பு
  • 127,385
  • 38,095
நேயர் கருத்து