நற்றிணை வானொலியில் தினமும் காலை மற்றும் மாலையில் 6 முதல் 7 மணிவரை-பக்திப் பாடல்கள் • 7 முதல் 8 மணிவரை-சாரல் • 8 முதல் 6 மணிவரை-இசையருவி -ஒலித்துக் கொண்டிருக்கிறது.
Natrinai Trust Reg No.91/IV/2016

animated-butterfly-image-0079

animated-butterfly-image-0030

animated-butterfly-image-0030

சிலப்பதிகார விருந்து

சிலப்பதிகார விருந்து

நற்றிணை நேயர்களுக்கு  வணக்கம். நெஞ்சை அள்ளும் சிலப்பதிகார காப்பியத்தை மிக எளிய நடையில் நற்றிணை இணைய வானொலியில்  தினந்தோறும் ஐந்து நிமிடங்கள் வழங்கி வந்தேன்.ஒவ்வொரு நாளும் மிகுந்த எதிர்பார்ப்போடும் ஆவலோடும் நேயர்களால் எதிர்பார்க்கப்பட்ட இக்காவியம் தொண்ணூறு நாட்களால் தமிழ்கூறும் நல்லுலகை வலம் வந்தது.  சென்னை கன்னிமாரா நூலகத்தில் 22.10.2017 அன்று முனைவர் சிலம்பொலி சு. செல்லப்பனார் அவர்கள் முன்னிலையில் இப்பதிவின் குறுந்தகடு  வெளியிடப்பட்டது. உலகத் தமிழர்கள் அனைவரும் இக்காப்பியத்தைக் கேட்டுப் பயன்பெறும் வகையில் இங்கு பதிவேற்றம் செய்யப்பட்டுள்ளது. சிலப்பதிகாரத்தின் பெருமையை இவ்வுலகுக்கு எடுத்துக் கூறுவதையே எனது வாழ்நாள் சேவையாக கருதி வருகிறேன். சிலப்பதிகார முழுக்காப்பியத்தையும் தமிழ் நெஞ்சங்களில் பதிவேற்றம் செய்ய உறுதுணையாய் நின்ற நற்றிணையைப் பாராட்டுவதோடு இனிவரும்  தலைமுறைகளும் இப்பதிவைச் செவியுற்று தமிழமுதம் சுவைக்க அழைக்கிறேன்.

என்றும் அன்புடன்

இராம.இராமனாதன்
காரைக்குடி
9442611510

இந்தப் பதிவுகுறித்த தங்கள் கருத்துக்களை கீழேயுள்ள Comments பகுதியில் பதிவிடுமாறு அன்புடன் வேண்டுகிறோம். நன்றி.

    

Hits: 1007

One Response to சிலப்பதிகார விருந்து

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

  • 234,486
  • 81,499
  • 4
நேயர் கருத்து